hotline: 0906 051 599

455883-B21 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

Còn hàng

455883-B21 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver HPE Part Number : 455883-B21 HPE Model Number : 455885-001 Hãng Sản Xuất : HPE Tình trạng ...

Giá bán: 0₫ 3.500.000₫

455883-B21 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

HPE Part Number      :  455883-B21
HPE Model Number   : 455885-001
Hãng Sản Xuất        :  HPE
Tình trạng                 : Mới, nguyên hộp
Made In (CO)            : Singapore / Asia
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang  HPE 455883-B21 ​​​​  là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang 455883-B21​​ hỗ trợ  thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module 455883-B21 vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router), máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HP, HPE mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module 455883-B21 được cắm vào.

Transceiver 455883-B21 ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Hình ảnh SFP 455883-B21  được Modulequang.vn cung cấp

Module  HPE 455883-B21 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 300m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP 455883-B21 cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module 455883-B21 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang 455883-B21 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver 455883-B21 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP 455883-B21còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Hình ảnh Module quang HPE 455883-B21 được cnttshop cung cấp

Thông số kỹ thuật của 455883-B21 

- Cổng kết nối: 1  LC Duplex 10GE BASE-SX
- Bước sóng: 850nm, Multimode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 300m đối với cáp quang Multimode OM3, và 400m đối với cáp quang Multimode OM4 
- Cáp quang và dây nhẩy quang: Multimode Fiber, OM3, OM4 Patch Cord
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả:  HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

455883-B21 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array System
HPE ProLiant SL4540 Generation 8 (Gen8) Server
HPE Ethernet 10Gb 2-port 560SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 560FLR-SFP+ Adapter
HPE Moonshot 1500 Chassis
HPE Moonshot-6SFP Uplink Module
HPE Moonshot-16SFP+ Uplink Module
HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
HPE Virtual Connect  Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module for c-Class BladeSystem
HPE 6120XG Blade Switch
HPE 10GbE Pass-Thru Module
HPE ProLiant SL4540 Generation 8 (Gen8) Server
HPE CloudSystem Matrix
HPE CloudSystem Matrix with HP-UX
HPE Helion CloudSystem built on ConvergedSystem 700x 
HPE FlexFabric 10Gb 2-port 526FLR-SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 530FLR-SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 530SFP+ Adapter
HPE FlexFabric 10Gb 2-port 534FLR-SFP+ Adapter
Ethernet 10Gb 2-port 546FLR-SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10G 2-port 546SFP+ Adapter 
HPE FlexFabric 10Gb 2-port 554FLR-SFP+ Adapter
HPE FlexFabric 10Gb 2-port 556FLR-SFP+ Adapter 
HPE Ethernet 10Gb 2-port 557SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 560FLR-SFP+ Adapter
 
HPE Ethernet 10Gb 2-port 560SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 570FLR-SFP+ Adapter
HPE NC522SFP Dual Port 10GbE Server Adapter
HPE NC523SFP 10Gb 2-port Server Adapter
HPE NC524SFP Dual Port 10GbE Module
HPE NC550SFP Dual Port 10GbE Server Adapter
HPE NC552SFP 10Gb 2-port Ethernet Server Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 571SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2-port 571FLR-SFP+ Adapter
HPE Ethernet 10Gb 2P 570SFP+ Adapter
HPE Converged Network Adapters
HPE StoreOnce Systems
HPE EVA P6000 Storage
HPE MPX 200 Multifunction Router
HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array System
HPE StoreAll 8000 Storage
HPE MPX 200 Multifunction Router
HPE BladeSystem c-Class Interconnect Components
Voltaire Vantage™ 8500 10 Gigabit Ethernet Switch
HPE Virtual Connect Flex-10 10Gb Ethernet Module for c-Class BladeSystem
HPE ProLiant Moonshot Server
HPE Converged Network Adapters
HPE StoreOnce Backup
HPE StoreOnce D2D Backup Systems
HPE StoreOnce B6200 Backup
HPE 6400/8400 Enterprise Virtual Arrays

 

>> Xem ngay những mẫu sản phẩm module quang HPE SFP chính hãng giá rẻ khác tại mudulequang.vn

 

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm