google-site-verification Module quang GLC-BX-U chính hãng giá rẻ tại Hà Nội – Module quang cisco hp juniper tplink brocade
hotline: 0906 051 599

Module quang Cisco GLC-BX-U 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC 10KM

Còn hàng

Module quang Cisco GLC-BX-U 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC Cisco Part Number : GLC-BX-U, 10-2094-02 Cisco Product # : GLC-BX-U = Clei P/N: ...

Giá bán: 0₫

Module quang Cisco GLC-BX-U 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC

Cisco Part Number : GLC-BX-U, 10-2094-02
Cisco Product #      : GLC-BX-U =
Clei P/N:                   IPUIAG5RAB
Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                          : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Chú ý: GLC-BX-U ​ là module làm việc theo cặp cùng với GLC-BX-D, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp GLC-BX-U  ​/ GLC-BX-D

Module quang Cisco SFP GLC-BX-U ​ là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, với bước sóng Phát TX=1310nm, bước sóng Thu RX = 1490nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-BX-U ​  hỗ trợ  thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-BX-U ​ vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-BX-U ​ được cắm vào. 

Vì SFP GLC-BX-U ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang GLC-BX-U được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. Module quang  GLC-BX-U cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-BX-U để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy thuộc vào yêu cầu trao đổi dữ liệu của user)

Nếu Module quang GLC-BX-U  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP GLC-BX-U  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP GLC-BX-U  250 IP Camera Full HD (1080P).

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-BX-U được Modulequang.vn  cung cấp

SFP GLC-BX-U Features and Benefits

●   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

●   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

●   Robust design for enhanced reliability

●   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang SFP Cisco GLC-BX-U Được sử dụng cho các thiết bị:

 

  • Cisco ME 2400
  • Cisco ME2600X
  • Cisco ME 3400
  • Catalyst 3750 Metro
  • Cisco ME 3800X
  • Cisco ME 4600 Series
  • Cisco ME 4900 Series
  • Cisco ME 6500 Series
  • Catalyst 2960 series
  • Catalyst 2960 Plus Series
  • Catalyst 2960 S Series
  • Catalyst 2960 SF Series
  • Catalyst 2960 C Series
  • Catalyst 2960-X Series
  • Catalyst 2960 XR Series
  • Catalyst 2960 CX Series
  • Catalyst 3560 series
  • Catalyst 3560 E Series
  • Catalyst 3560-X Series 
  • Catalyst 3560 CX Series
  • Catalyst 3560 C Series
  • Catalyst 3650 series
  • Catalyst 3750 series
  • Catalyst 3750-E series
  • Catalyst 3750-X series
  • Catalyst 3850 series
  • Catalyst 3850 series
  • Cisco IE2000 series
  •  
  • Cisco 2000 Connected Grid Router Series
  • Catalyst 4500 series Switch
  • Catalyst 4500X Series
  • Catalyst 4900 Switches
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 series Switch
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco 892F series
  • Cisco 1921 Series Router
  • Cisco1941 Series Router
  • Cisco 2900 Series Router
  • Cisco 3900 Series Router
  • Cisco 7300 Series Router
  • Cisco 7600 Series Router
  • ASR 901 Series Router
  • Cisco ASR 903 Series
  • ASR 1000 Series Router
  • ASR 9000 Series Router
  • ASR 9000 Series Router 
  • ASR9000v Series Router
  • Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Routers
  • Cisco 5700 WLC Series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000series
  • Cisco IE3010 series
  • Cisco IE4000 series
  • Cisco IE5000 series
  • Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
  •  

 

 

>> Xem ngay các loại Module quang Cisco  phù hợp với switch cisco chính hãng chất lượng tốt. 

 

 

 

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm