google-site-verification Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX Cisco QSFP chính hãng giá tốt – Module quang cisco hp juniper tplink brocade
hotline: 0906 051 599

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX Cisco 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP Monitor Module for Duplex MMF

Còn hàng

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX Cisco 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP Monitor Module for Duplex MMF Cisco Product # : QSFP-40G-BD-RX= Cisco Part Number : QSFP-40G-BD-RX Made In (COO) ...

Giá bán: 0₫

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX Cisco 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP Monitor Module for Duplex MMF

Cisco Product #      : QSFP-40G-BD-RX=
Cisco Part Number : QSFP-40G-BD-RX
Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-12 (04 đường), Module quang QSFP-40G-BD-RX hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-40G-BD-RX vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module QSFP-40G-BD-RX được cắm vào. 

QSFP-40G-BD-RX​ là module quang Multimode  do vậy để đảm bảo SQSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Cisco QSFP-40G-BD-RX được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-40G-BD-RX​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-40G-BD-RX​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang QSFP-40G-BD-RX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  QSFP-40G-BD-RX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang QSFP-40G-BD-RX có thể dùng để nối cluster, HA, Uplink hoặc Stacking giữa các Switch, giữa các thiết bị Core hoặc thiết bị cần truyền dẫn tốc độ cao, hoặc giữa các Datacenter. 

 

 

Hình ảnh Module quang SQSFP Cisco QSFP-40G-BD-RX  được Modulequang.vn  cung cấp

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX  offer the following features and benefits.

●   Hot-swappable input/output device that plugs into a 40 Gigabit Ethernet Cisco QSFP port

●   Interoperable with other IEEE-compliant 40GBASE interfaces where applicable

●   Certified and tested on Cisco QSFP 40G ports for superior performance, quality, and reliability

●   High-speed electrical interface compliant to the IEEE 802.3ba standard

●   QSFP Form factor, 2-wire I2C communication interface and other low-speed electrical interface compliant to SFF 8436 and QSFP Multisource Agreement (MSA)

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX Standards:

●   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

●   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

●   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

●   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

●   IEEE 802.3ae (-CSR4)

●   QSFP+ MSA SFF-8436

●   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

●   RoHS 6

 

Module quang QSFP-40G-BD-RX Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

>> Xem ngay các loại Module Cisco OEM GBIC phù hợp với switch cisco chính hãng chất lượng tốt.

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm