hotline: 0906 051 599

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX 1310-nm, extended temperature, DOM, 40 KM

Còn hàng

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX 1310-nm, extended temperature, DOM, 40 KM Mã - Cisco Part Number : GLC-EX-SMD, 10-2529-01 Cisco Product : GLC-EX-SMD= Clei P/N:...

Giá bán: 0₫

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX 1310-nm, extended temperature, DOM, 40 KM

Mã - Cisco Part Number : GLC-EX-SMD, 10-2529-01
Cisco Product                : GLC-EX-SMD=
Clei P/N:                         CNUIALTAAA
Sản xuất tại (CO)             : China / Malaysia
Bảo hành                           : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                                  : Hàng có sẵn

Module quang Cisco GLC-EX-SMD= là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang GLC-EX-SMD= hỗ trợ  thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-EX-SMD= vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module GLC-EX-SMD= được cắm vào. 

Vì Module quang GLC-EX-SMD= là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Cisco GLC-EX-SMD= được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-EX-SMD= để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu SFP GLC-EX-SMD= được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì GLC-EX-SMD= có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250IP Camera Full HD (1080P).

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD= 1310-nm DOM, 40 KM

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD=

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD= được Modulequang.vn  cung cấp

 

Module quang GLC-EX-SMD= Được sử dụng cho các thiết bị:

●  ASA5500 Series Appliances

●  ASR 901 and 903 Series Routers

●  ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

●  Catalyst Express 500 and Express 520

●  Catalyst 2350 and 2360 Series

●  Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

●  Catalyst 2970 and 2975 Series

●  Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

●  Catalyst 3500XL Series

●  Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

●  Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

●  Catalyst 3850 Series

●  Catalyst 4500 and 4500-X Series

●  Catalyst 4900 Series

●  Catalyst 6000 Series

●  Catalyst 6800 Series

●  Cisco 1941 Series Router

●  Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

●  Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

●  Cisco 4400 Series Router

●  Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

●  Cisco 6400 Universal Access Router

●  Cisco uBR7200 Series

●  Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

●  Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

●  Cisco 10700 Series Internet Router

●  Cisco 12000 Series Router

●  Cisco 2000 Connected Grid Router Series

●  Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

●  Cisco IE2000 and IE2000U Series

●  Cisco IE3010 Series

●  Cisco MDS 9000

●  Cisco ME 2400

●  Cisco ME 2600X

●  Cisco ME 3400

●  Cisco ME 3600X and ME 3800X

●  Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

●  Cisco ME 6500 Series

●  Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

●  CRS Router Series

●  CSS 11500 Series

●  Cisco RF Gateway Series

●  NAM 2200 Series Appliances

●  Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

 

>> Xem ngay các loại Module quang Cisco  phù hợp với switch cisco chính hãng chất lượng tốt.

 

 

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm