hotline: 0906 051 599

Module quang HP JG232A X180 10G XFP LC LH 80km 1559.79nm DWDM Transceiver

Còn hàng

Module quang HP JG232A X180 10G XFP LC LH 80km 1559.79nm DWDM Transceiver HP Part Number : JG232A Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình Made In (COO) ...

Giá bán: 0₫

Module quang HP JG232A X180 10G XFP LC LH 80km 1559.79nm DWDM Transceiver

HP Part Number        : JG232A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Made In (COO)           : Malaysia / Asia
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HP JG232A​​​​  là module quang  cho môi trường truyền dẫn single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC, Module quang JG232A hỗ trợ  thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JG232A vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router), máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HP mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JG232A được cắm vào.

Transceiver JG232A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo XFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.

Thông số kỹ thuật của module quang JG232A:

  • Form Factor: XFP
  • Data Rate: 10.3Gbps
  • Wavelength: 1559.79nm 
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 80km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10GBase-DWDM

Hình ảnh XFP JG232A được Modulequang.vn  cung cấp

Module quang HP JG232A được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 80km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. XFP JG232A cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module JG232A để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang HP JG232A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JG232A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

XFP HP JG232A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HP / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

 

    Module quang JG232A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

    HP FlexNetwork 7500 Switch Series

    JH333A HP FlexNetwork 7510 Switch with 2x2.4Tbps Fabric and Main Processing Unit Bundle

    JH332A HP FlexNetwork 7506 Switch with 2x2.4Tbps Fabric and Main Processing Unit Bundle

    JH331A HP FlexNetwork 7503 Switch with 2x2.4Tbps Fabric and Main Processing Unit Bundle

    JD238C HP FlexNetwork 7510 Switch Chassis

    JD239C HP FlexNetwork 7506 Switch Chassis

    JD240C HP FlexNetwork 7503 Switch Chassis

    JD242C HP FlexNetwork 7502 Switch Chassis

    HP FlexNetwork 10500 Switch Series

    JC613A HP FlexNetwork 10504 Switch Chassis

    JC612A HP FlexNetwork 10508 Switch Chassis

    JC611A HP FlexNetwork 10508-V Switch Chassis

    JC748A HP FlexNetwork 10512 Switch Chassis

    HP FlexFabric 12500 Switch Series

    JC654A HP 12504 AC Switch Chassis

    JC655A HP 12504 DC Switch Chassis

    JF431C HP 12508 AC Switch Chassis

    JC652A HP 12508 DC Switch Chassis

    JF430C HP 12518 AC Switch Chassis

    JC653A HP 12518 DC Switch Chassis

    JG782A HP FlexFabric 12508E AC Switch Chassis

    JG783A HP FlexFabric 12508E DC Switch Chassis

    JG784A HP FlexFabric 12518E AC Switch Chassis

    JG785A HP FlexFabric 12518E DC Switch Chassis

    >> Xem ngay những mẫu sản phẩm module quang HP SFP chính hãng giá rẻ khác tại mudulequang.vn 

    Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

    1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

    2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

    3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

    4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

    - Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

    - Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

    - Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

    5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

    - Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

    6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

    - Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

    7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

    8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

    Thương hiệu sản phẩm