hotline: 0906 051 599

1990-3877 - HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

Còn hàng

Module quang HPE 1990-3877 HPE Part Number : 1990-3877 HPE Part Number : JD094B Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình ...

Giá bán: 0₫ 85.000.000₫

Module quang HPE 1990-3877

HPE Part Number        : 1990-3877
HPE Part Number        :JD094B
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Made In (COO)           : Malaysia / Asia
Bảo hành                    : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE 1990-3877 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang 1990-3877 hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module 1990-3877 vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router), máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module 1990-3877 được cắm vào.

Transceiver 1990-3877 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode. 

Hình ảnh SFP 1990-3877 được Modulequang.vn  cung cấp

Module HPE 1990-3877 được dùng để thiết kế mạng LAN/WAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, hay giữa các chi nhánh của công ty trong một vùng, giữa hai datacenter. SFP 1990-3877 cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module 1990-3877​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang 1990-3877 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver 1990-3877 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

SFP 1990-3877 còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver 1990-3877 còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của module quang 1990-3877

- Cổng kết nối: Dual LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-LR); Duplex: full only
- Bước sóng hoạt động: 1310nm 
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 10km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
- Cân nặng: 0.04 lb. (0.02 kg
- Kiểu dạng (Transceiver form factor): SFP+
- Mô tả: HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver (PN: JD094B )

Module quang 1990-3877 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE 5800 Switch Series
HPE 5820 Switch Series
HPE 5830 Switch Series
HPE 5920 Switch Series

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE 10500 Switch Series
HPE 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HPE Firewall Series
HPE TippingPoint Next-Generation Firewall
HPE MSR4000 Series
HPE 6600 Router Series
HPE HSR6600 Router Series
HPE HSR6800 Router Series

HPE 1420 Switch Series
HPE 1950 Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HPE 5130 EI Switch Series
HPE 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE 5800 Switch Series
HPE 5820 Switch Series
HPE 5830 Switch Series
HPE 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE 12500 Switch Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE Moonshot-16SFP+ Uplink Module
HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE StoreAll 8000 Storage
HPE 4210G Switch Series
HPE 4500G Switch Series
HPE 4510G Switch Series
HPE 4800G Switch Series
HPE 5810-48G Switch
HPE 9500 Switch Series

 

 

>> Xem ngay những mẫu sản phẩm module quang HPE SFP chính hãng giá rẻ khác tại mudulequang.vn

 

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm