google-site-verification Module quang hpe 1990-4118 HPe EX120 1G SFP LC SX Transceiver giá rẻ – Module quang cisco hp juniper tplink brocade
hotline: 0906 051 599

1990-4118 - HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

Còn hàng

Module quang HPE 1990-4118 HPE Part Number : 1990-4118 HPE Product Number :JD118B Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp Made In (CO) ...

Giá bán: 0₫ 3.500.000₫

Module quang HPE 1990-4118

HPE Part Number         : 1990-4118
HPE Product Number  :JD118B 
Tình trạng hàng hóa  : Mới, Nguyên hộp 
Made In (CO)               : Malaysia / Asia
Bảo hành                      : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                            : Hàng có sẵn, số lượng nhiều

Module quang HPE 1990-4118 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP 1990-4118  hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP 1990-4118 vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của HPE mà không cần phải tắt hay khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP 1990-4118 được cắm vào. 

1990-4118  là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Hình ảnh module quang SFP 1990-4118 được Modulequang.vn  cung cấp

SFP HPE 1990-4118 được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 500m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng để module 1990-4118 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (Tùy theo yêu cầu kết nối dữ liệu của các User).

Nếu 1990-4118 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver 1990-4118 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE 1990-4118 SFP Transceiver

- Cổng kết nối: Dual LC, 1000BASE-SX
- Bước sóng: 850nm, Multimode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 550m
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả:  HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver / HPE Procurve Gigabit SX mini GBIC

Module quang HPE 1990-4118 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

- HPE 6125G Ethernet Blade Switch
- HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
- HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
- HPE 6127XLG Blade Switch
- HPE 5800 Switch Series
- HPE 5820 Switch Series
HPE 5830 Switch Series
- HPE 5920 Switch Series
- HPE FlexFabric 5930 Switch Series
- HPE 10500 Switch Series
- HPE 12500 Switch Series
- HPE FlexFabric 11900 Switch Series
- HPE FlexFabric 12900 Switch Series
- HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
- HPE X12x 1G SFP LC Transceivers (LH100, LX, and SX)
- HPE Firewall Series
- HPE TippingPoint Next-Generation Firewall
- HPE MSR20 Series
- HPE MSR20-1x Series
- HPE MSR30 Series
- HPE MSR50 Series
- HPE MSR1000 Router Series
- HPE MSR2000 Series
- HPE MSR3000 Series
- HPE MSR4000 Series
- HPE 6600 Router Series
- HPE HSR6600 Router Series
- HPE HSR6800 Router Series
- HPE MSR95x Router Series
- HPE 1420 Switch Series
- HPE 1910 Switch Series
- HPE 1920 Switch Series
- HPE 1950 Switch Series
- HPE 3100 EI Switch Series
- HPE 3600 EI Switch Series
- HPE 3600 SI Switch Series
- HPE 5120 EI Switch Series
- HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series
- HPE 5130 EI Switch Series
- HPE 5130 EI Brazil Switch Series
- HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
- HPE 5500 EI Switch Series
- HPE 5500 HI Switch Series
- HPE 5500 SI Switch Series
- HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
- HPE FlexFabric 5700 Switch Series
- HPE 5800 Switch Series
- HPE 5820 Switch Series
- HPE 5830 Switch Series
- HPE 5900 Switch Series
- HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
- HPE 5920 Switch Series
- HPE FlexFabric 5930 Switch Series
- HPE 7500 Switch Series
- HPE FlexFabric 7900 Switch Series
- HPE 10500 Switch Series
- HPE FlexFabric 11900 Switch Series
- HPE FlexFabric 12900 Switch Series
- HPE 12500 Switch Series
- HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
- HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
- HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
- HPE Moonshot-16SFP+ Uplink Module
- HPE 6125G Ethernet Blade Switch
- HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
- HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
- HPE 6127XLG Blade Switch
- HPE 3610 Switch Series
- HPE 4200G Switch Series
- HPE 4500 Switch Series
- HPE 4800G Switch Series
- HPE 5500 Switch Series
- HPE E5500G Switch Series
- HPE 5810-48G Switch
- HPE 9500 Switch Series
- HPE 8800 Router Series
- HPE WX3000 Wireless Switch Series
- HPE WX5000 Access Controller Series

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM JD118B-CL có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE SFP OEM  

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm