hotline: 0906 051 599

J9152A - HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver

Còn hàng

J9152A - HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver HPE Part Number : J9152A​ Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình Made In (COO) ...

Giá bán: 0₫

J9152A -  HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver 

HPE Part Number        : J9152A​
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Made In (COO)           : Malaysia / Asia
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE J9152A​  là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang J9152A​ hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module J9152A​ vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router), máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module J9152A​ được cắm vào.

Transceiver J9152A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Hình ảnh SFP J9152A​ được Modulequang.vn cung cấp

Module HPE J9152A​ được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 220m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP J9152A​​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module J9152A​​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang J9152A​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9152A​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

SFP J9152A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang J9152A

- Cổng kết nối: Dual LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-SR); Duplex: full only
- Bước sóng hoạt động: 1310nm 
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 220m đối với Multimode
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
- Cân nặng: 0.04 lb. (0.02 kg
- Kiểu dạng (Transceiver form factor): SFP+
- Mô tả: HPE HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver

Module quang J9152A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array System
HPE SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
Aruba 3800 Switch Series
Aruba 2920 Switch Series
HPE SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
HPE TippingPoint Next-Generation Firewall
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2920 Switch Series
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
HPE 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
HPE Virtual Connect  Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module for c-Class BladeSystem
HPE 6120XG Blade Switch
HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array System
HPE 6600 Switch Series
HPE 2910 al Switch Series
HPE X5000 G2 Network Storage System
HPE StoreEasy 5000 Storage

>> Xem ngay những mẫu sản phẩm module quang HPE SFP chính hãng giá rẻ khác tại mudulequang.vn   

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm