hotline: 0906 051 599

JD117B - HPE X130 10G XFP LC SR Transceiver

Còn hàng

JD117B - HPE X130 10G XFP LC SR Transceiver HPE Part Number : JD117B​​ Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình Made In (COO) ...

Giá bán: 0₫

JD117B - HPE X130 10G XFP LC SR Transceiver

HPE Part Number        : JD117B​​
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Made In (COO)           : Malaysia / Asia
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD117B​​​​  là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang JD117B​​ hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD117B​​​​​ vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router), máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD108B​​​​​ được cắm vào.

Transceiver JD117B​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Hình ảnh SFP JD117B​​​ được Modulequang.vn  cung cấp

Module HPE JD117B​​​​​​ được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 300m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP JD117B​​​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module JD117B​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang JD117B​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD117B​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JD117B​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JD117B​

- Cổng kết nối: Dual LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-SR); Duplex: full only
- Bước sóng hoạt động: 850nm 
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 300m đối với Multimode
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
- Cân nặng: 0.04 lb. (0.02 kg
- Kiểu dạng (Transceiver form factor): SFP+
- Mô tả: HPE HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver

Module quang JD117B​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 10500 Switch Series
HPE 12500 Switch Series
HPE 6600 Router Series
HPE HSR6600 Router Series
HPE HSR6800 Router Series
HPE 5120 EI Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HPE 7500 Switch Series
HPE 10500 Switch Series
HPE 12500 Switch Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 4210G Switch Series
HPE 4500G Switch Series
HPE 4510G Switch Series
HPE 4800G Switch Series
HPE E5500G Switch Series
HPE 9500 Switch Series
HPE 8800 Router Series
HPE WX3000 Wireless Switch Series

>> Xem ngay những mẫu sản phẩm module quang HPE SFP chính hãng giá rẻ khác tại mudulequang.vn

 

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm