hotline: 0906 051 599

J4859C-CL SFP OEM cho HP dùng thay thế cho PN: J4859C

Còn hàng

J4859C-CL Module quang OEM cho HP, HPE J4859C OEM Part Number : J4859C-CL Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 Made In...

Giá bán: 580.000₫ 1.200.000₫

J4859C-CL Module quang OEM cho HP, HPE J4859C

OEM Part Number     : J4859C-CL
Bảo hành                    : 12 tháng 1 đổi 1
Made In                       : China
Tương đương với các Part của HP: J4859C 
Cam kết test 100% tất cả các sản phẩm trước khi giao hàng

Hình ảnh SFP J4859C-CL được Modulequang.vn  cung cấp

Đây là module quang SFP OEM Single Mode, hoạt động ở bước sóng 1310nm, khoảng cách truyền dẫn 10km đến 20km, tương thích hoàn toàn với module quang của HP, HPE  J4859C.  Do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module quang J4859C chính hãng HP, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng vẫn đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng HP, HPE

Thông số kỹ thuật củ J4859C-CL

- Cổng kết nối: Dual LC Duplex 1000BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 1000BASE-LX)
- Bước sóng hoạt động: 1310nm
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 550m đối với Multimode, 10KM với Single Mode
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: HP X121 1G SFP LC LX Transceiver / HP Procurve Gigabit-LX-LC mini GBIC

Module quang J4859C-CL được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP, HPE:

- Aruba 3800 Switch Series
- Aruba 2920 Switch Series
- HP X121 1G SFP LC Transceivers (SX, LX, LH)
- HPE MSR95x Router Series
- HPE 1420 Switch Series
- HPE 1810 Switch Series
- HPE 1820 Switch Series
- HPE PS1810 Switch Series
- HPE 1910 Switch Series
- HPE 1920 Switch Series
- HPE 1950 Switch Series
- Aruba 2530 Switch Series
- Aruba 2620 Switch Series
- HPE 2615 Switch Series
- HPE 2915 Switch Series
- Aruba 2920 Switch Series
- HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
- Aruba 3800 Switch Series
- Aruba 3810 Switch Series
- HP 4200 vl Switch Series
- HPE 5400 zl Switch Series
- Aruba 5400R zl2 Switch Series
- HP 8200 zl Switch Series
- HPE 1410 Switch series
- HPE MSM Controller Series
- HP 1700 Switch Series
- HP ProCurve Switch 1800 Series
- HP 2510 Switch Series
- HP 2520 Switch Series
- HP E2600 Switch Series
- HP 2610 Switch Series
- HP ProCurve Switch 2800 Series
- HP 2810 Switch Series
- HP ProCurve Switch 2900 Series
- HP ProCurve Switch 3400cl Series
- HP ProCurve Switch 5300xl Series
- HP ProCurve Switch 6108
- HP 6200 Switch Series
- HP 6600 Switch Series
- ProCurve Switch 8100fl Series
- HP V1400 Switch Series
- HP 1905 Switch Series
- HP 2910 al Switch Series
- HP BladeSystem bc2200 and bc2800 Blade PC

>> Xem ngay những sản phẩm  Module HP, HPE chất  lượng tốt, giá tốt mang đến những giải pháp tối ưu cho hệ thống mạng

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm