hotline: 0906 051 599

Module quang Brocade 100G-CFP-LR4-10KM 100 GbE CFP optic (SC), LR4, for distances up to 10 km over SMF

Còn hàng

Module quang Brocade 100G-CFP-LR4-10KM 100 GbE CFP optic (SC), LR4, for distances up to 10 km over SMF Brocade Product Number : 100G-CFP-LR4-10KM= Brocade Part Number : 100G-CFP-LR4-10KM Tình Trạng ...

Giá bán: 0₫ 388.080.000₫

Module quang Brocade 100G-CFP-LR4-10KM 100 GbE CFP optic (SC), LR4, for distances up to 10 km over SMF

Brocade Product Number :   100G-CFP-LR4-10KM=
Brocade Part Number        :  100G-CFP-LR4-10KM

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Made In (CO)                   : Malaysia / Asia
Device Type                   :CFP (mini-GBIC), LC 100G-CFP-LR4-10KM
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade 100G-CFP-LR4-10KM là module quang cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 1290nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang CFP 100G-CFP-LR4-10KM hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm CFP 100G-CFP-LR4-10KM vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của brocade mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị,

100G-CFP-LR4-10KM là module quang Singlemode do vậy để đảm bảo CFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Singlemode.  

CFP 100G-CFP-LR4-10KM được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 100m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng 100G-CFP-LR4-10KM để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu 100G-CFP-LR4-10KM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 100G-CFP-LR4-10KM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD (720p), hoặc là 10000 IP Camera Full HD (1080P).

 

Hình ảnh Module quang CFP Cisco 100G-CFP-LR4-10KM được Modulequang.vn cung cấp

Specifications of 100G-CFP-LR4-10KM ​and 100G-CFP-LR4-10KM=

  • Brocade 100G-CFP-LR4-10KM Ethernet
  • Up-to 10km over SMF @ 100Gbps
  • 1290nm Duplex CFP Transceiver
  • 0º - 70º Operating Case Temperature
  • SFF-8724 Digital optical monitoring
  • Hot-swappable for CFP LC ports
  • Brocade standard warranty
  • End-to-end compatibility within Brocade platform
  • IEEE 802.3ae
  • Brocade 100G-CFP-LR4-10KM is RoHS compliant

100G-CFP-SR10 Compatibility (Khả năng tương thích và làm việc với các thiết bị của Brocade):

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

>> Xem ngay những sản phẩm module quang Brocade chất  lượng tốt, giá tốt mang đến những giải pháp tối ưu cho hệ thống mạng

 

 

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm