google-site-verification Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP chính hãng giá rẻ tại Hà Nội – Module quang cisco hp juniper tplink brocade
hotline: 0906 051 599

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km

Còn hàng

Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ Cisco Product # : SFP-10G-LR= Cisco Part Number : SFP-10G-LR, 10-2457-02 Clei P/N: COUIAR5CAB...

Giá bán: 0₫

Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+

Cisco Product #      : SFP-10G-LR=
Cisco Part Number : SFP-10G-LR, 10-2457-02
Clei P/N:                   COUIAR5CAB
Made In (COO)         : Thailand/Japan
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Stock                        : Hàng có sẵn, số lượng nhiều

Module quang Cisco SFP-10G-LR là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang Cisco SFP-10G-SR hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm  SFP-10G-LR​ vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module SFP-10G-LR được cắm vào. 

Vì SFP-10G-LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Cisco SFP-10G-LR được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP-10G-LR cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP-10G-LR để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang Cisco SFP-10G-LR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  SFP-10G-LR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

.

Hình ảnh Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-LR được Modulequang.vn  cung cấp

SFP-10G-LR Standards:

●   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

●   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

●   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

●   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

●   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

●   ITU-T G.975: GFEC

●   ITU-T G.975.1: EFEC

●   SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

●   SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

 

Module quang Cisco SFP-10G-LR Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

●  7600 Series Router

●  ASR 901

●  ASR 903

●  ASR 1000 Series Router

●  ASR 9000 Series Router

●  ASR 9000v Series Router

●  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

●  Catalyst 2960-S, 2960-X Series, and 2960-XR Series Switches

●  Catalyst 3100 Blade Switches

●  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X SeriesSwitches

●  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

●  Catalyst 3850 Series Switches

●  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

●  CRS Router

●  MDS 9000

●  ME 4500

●  ME 4900NCS 6000 Series Router

●  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

●  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

●  RF Gateway Series

●  SCE 8000

●  Shared Port Adapter (SPA)

●  Unified Computing System (UCS) Switches

>> Xem ngay các loại Module quang Cisco  phù hợp với switch cisco chính hãng chất lượng tốt.

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm