hotline: 0906 051 599

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3650-48PD-S 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 2x10G Uplink ports, with 640WAC power supply, 1 RU, IP Base

Còn hàng

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3650-48PD-S 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 2x10G Uplink ports, with 640WAC power supply, 1 RU, IP Base Cisco Part Number : WS-C3650-48PD-S , WS-C3650-48PD-S= Bảo hành ...

Giá bán: 0₫

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3650-48PD-S 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 2x10G Uplink ports, with 640WAC power supply, 1 RU, IP Base

Cisco Part Number     : WS-C3650-48PD-S , WS-C3650-48PD-S=
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China 

Thiết bị mạng switch Cisco WS-C3650-48PD-S được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution  (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Switch Cisco WS-C3650-48PD-S cung cấp 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 2x10G Uplink ports, with 640WAC power supply, 1 RU, IP Base. WS-C3650-48PD-S sử dụng nguồn điện AC 220V.

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco WS-C3650-48PD-S cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C3650-48PD-S tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Thiết bị mạng switch Cisco WS-C3650-48PD-S sử dụng 24 cổng PoE nên chúng ta có thể sử dụng switch cisco để kết nối và cấp nguồn cho camera PoE hay các thiết bị PoE khác

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3650-48PD-S

Hình ảnh Cisco WS-C3650-48PD-S được Modulequang.vn cung cấp

Switch Cisco WS-C3650-48PD-S có thể được sử dụng làm Top Of Rack Switch trong thiết kế Datacenter hoặc trong thiết kế các trung tâm tích hơp dữ liệu, khi đó tại mỗi RACK của Datacenter chúng ta có thể lắp đặt 1 đến 2 Switch Cisco WS-C3650-48PD-S để cung cấp kết nối Gigabit đồng cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ được lắp đặt trong mỗi RACK, còn đường Uplink chúng ta có thể sử dụng các Uplink quang GE được cấu hình LACP để đảm bảo tổng băng thông cho các Server hoạt động.

Vì hệ điều hành của Switch WS-C3650-48PD-S là IP Base vậy nó cung cấp 32K Unicast MAC Addresses, 24K IPv4 Unicast Direct Routes, Total VLANs: 1005, 4094 VLAN IDs available.

Các loại cable stack có thể sử dụng cho Cisco Switch WS-C3650-48PD-S:

C3650-STACK-KIT=

Cisco Catalyst 3650 Stack Module spare

STACK-T2-50CM=

Cisco StackWise-160 50CM Stacking Cable Spare

STACK-T2-1M=

Cisco StackWise-160 1M Stacking Cable Spare

STACK-T2-3M=

Cisco StackWise-160 3M Stacking Cable Spare

STACK-T2-BLANK=

Cisco Catalyst 3650 Stacking Blank Spare

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C3650-48PD-S

Module quang cisco GLC-T: Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco
GLC-SX-MM: Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco
GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco
GLC-SX-MMD: Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco
GLC-LH-SMD: Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco
GLC-ZX-SM : Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco
GLC-ZX-SMD: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco
GLC-BX-D: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco
GLC-BX-U: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco
GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco
GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco
SFP-GE-L: Module quang Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco
SFP-GE-Z: Module quang Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang Cisco SFP-10G-LR: 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-SR: 10GBASE-SR SFP Module
Module quang Cisco SFP-10G-LRM: 10GBASE-LRM SFP Module
Module quang Cisco SFP-10G-ER: 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-SR-S: 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S: 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-ER-S: 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class

Các module quang OEM cho WS-C3650-48PD-S :

Module quang cisco GLC-T-CL: Module quang OEM Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco
GLC-SX-MM-Cl: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang
GLC-LH-SMD: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco
GLC-SX-MMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco
GLC-LH-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SM-CL : Module quang OEM Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco
GLC-BX-D-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco
GLC-EX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-S: Module quang OEM CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m
Module quang cisco SFP-GE-L: Module quang OEM Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-Z: Module quang OEM Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang Cisco SFP-10G-LR-CL: 10GBASE-LR OEM SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-SR-CL: 10GBASE-SR OEM SFP Module
Module quang Cisco SFP-10G-LRM-CL: 10GBASE-LRM OEM SFP Module
Module quang Cisco SFP-10G-ER-CL: 10GBASE-ER SFP OEM Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-SR-S-CL: 10GBASE-SR SFP OEM Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S-CL: 10GBASE-LR SFP OEM Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-ER-S-CL: 10GBASE-ER SFP OEM Module, Enterprise-Class

Các loại nguồn sử dụng cho switch cisco WS-C3650-48PD-S :

PWR-C2-640WAC 640W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
PA-2641-1-LF 250W AC Catalyst 2960X 3650 Series Spare Power Supply
341-0531-01 A0 250W AC Catalyst 2960X 3650 Series Spare Power Supply

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C3650-48PD-S :

Stacking bandwidth

160 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

24,000

FNF entries

48,000 flow on 48-port models

24,000 flows on 24-port models

DRAM

4 GB

Flash

2 GB (non-Multigigabit models) and 4GB (Multigigabit models)

VLAN IDs

4,094

Total switched virtual interfaces (SVIs)

1,000

Jumbo frame

9198 bytes

Total routed ports per 3650 stack

208

Wireless

Number of access points per switch/stack

25

Number of wireless clients per switch/stack

1000

Total number of WLANs per switch

64

Wireless bandwidth per switch

Up to 40 Gbps

Supported Aironet access point series

3700, 3600, 3500, 2600, 1600, 1260, 1140, 1040

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Cisco WS-C3650-48PD-S cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kinhdoanh@cnttshop.vn 

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm