google-site-verification Module quang Tp-Link TL-SM321B giá rẻ SFP TL-SM321B chất lượng tốt – Module quang cisco hp juniper tplink brocade
hotline: 0906 051 599

Module quang SFP Tp-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

Còn hàng

Module quang SFP Tp-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module Cisco Part Number : TL-SM321B Tình Trạng ...

Giá bán: 0₫ 450.000₫

Module quang SFP Tp-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

Cisco Part Number        : TL-SM321B
Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Made In (CO)                    : China / Asia
Device Type                     :SFP (mini-GBIC), LC Single-mode
Bảo hành                           : 24 tháng 1 đổi 1

Chú ý: TL-SM321B​ là module làm việc theo cặp cùng với TL-SM321A, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp TL-SM321B ​/ TL-SM321A

SFP Tp-Link TL-SM321B là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là TX: 1550nm / RX: 1310nmnm (Thu và phát trên cùng một sợ quang), khoảng cách truyền dẫn tối đa từ 10km đến 20km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP Tp-Link TL-SM321B hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm transceiver TL-SM321B vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP TL-SM321B được cắm vào. 

transceiver TL-SM321B là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy (patchcord), dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là single Mode.  

SFP TL-SM321B được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 20km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP TL-SM321B để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (Tùy thuộc vòa yêu cầu trao đổi dữ liệu của từng user).

Nếu SFP TL-SM321B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì SFP TL-SM321B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P).

Hình ảnh của Module quang SFP Tp-Link TL-SM321B được cung cấp bới Modulequang.vn

SFP TL-SM321B  Specifications:

Tp-Link TL-SM321B 1000BASE-BX-20U SFP transceiver, for single-mode fiber, 1550/1310 nm wavelength, support up to 20 km
• Single LC Connectors for Giga Ethernet
• Built-in spring latch for easy module removal
• Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP 
• Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications
• Low insertion-loss duplex LC receptacle
• Supports a maximum distance of km over single mode Fiber Cable
• Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
• Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

TL-SM321B Compatibility (Khả năng tương thích và làm việc với các thiết bị của Tp-Link):

Module quang  Tp-Link TL-SM321B được dùng cho các thiết bị sau của TP-Link

- TL-SG5428: 24 10/100/1000Mbps and 4 gigabit SFP Slots

 - TL-SL5428E:  24 10/100Mbps RJ45 Ports and 4 Combo Gigabit SFP Ports

- TL-SG3210:  8 10/100/1000Mbps RJ45 Ports and 2 1000Mbps SFP Slots

- TL-SG3216: 16 10/100/1000Mbps RJ45 Ports and 2 Combo 100/1000Mbps SFP Slots

- TL-SG3424: 24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports and 4 Combo 100/1000Mbps SFP Slots

- TL-3424P: 24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports POE and 4 Combo 100/1000Mbps SFP Slots

 - TL-SL3428: 24 10/100Mbps RJ45 Ports , 4 10/100/1000Mbps RJ45 Ports and 2 100/1000Mbps SFP Slots

 - TL-SL3452: 48 10/100Mbps RJ45 Ports, 2 10/100/1000Mbps RJ45 Ports and 2 Gigabit SFP Slots

 - TL-SG2216: 16 10/100/1000Mbps RJ45 Ports and 2 Combo 100/1000Mbps SFP Slots

 - TL-2424: 24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports and 4 Combo 100/1000Mbps SFP Slots

- TL-SG2424P: 24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports POE, 4 Combo 100/1000Mbps SFP Slots

 - TL-SL2210WEB/2218WEB/2428WEB/2452WEB

 - TL-SL1351 and MC200L

>> Xem ngay những sản phẩm Module quang Tp- link Sfp  chất  lượng tốt, giá giá rẻ tại Hà Nội

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm